Máy cân và đóng bao tự động BT-8320DA
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật và tính năng:
Tự động đo chiều dài của túi
Kích thước túi có thể điều chỉnh
Giao diện màn hình cảm ứng thuận tiện cho việc cài đặt thông số
Bốn phễu với cảm biến kỹ thuật số chính xác cao. Giúp cân chính xác hơn
Hệ thống điều khiển máy tính vi mô, sử dụng bộ nạp rung kép, vận hành dễ dàng
Phễu đo lượng xả dễ dàng, nhanh chóng, đơn giản và bảo trì thấp
★ Chất liệu:
Toàn bộ bằng thép không gỉ.
★ Phụ tùng:
Thông tin kỹ thuật và bảng giá:
Mô hình |
BT-8320DA |
Loại túi |
Niêm phong trở lại |
Chiều rộng phim tối đa |
320mm |
Chiều dài làm túi |
50-290mm |
Chiều rộng làm túi |
30-150mm |
Tốc độ đóng gói |
10-40 túi / phút |
Cân nặng |
380kg |
Kích thước |
1000 * 1300 * 2000mm |
Quyền lực |
AC 220V 50 / 60Hz 1,8Kw