Máy cắt thịt Shunling SL250ES-10
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kĩ thuật máy cắt thịt Shunling SL220ES-8
- Kích thước: 490*390*380mm
- Kích thước lưỡi cắt: 250mm
- Độ dày lưỡi cắt: 0-12mm
- Công suất: 320W 220V~240V/50Hz