Máy cắt thịt Shunling SL300ES-12
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kĩ thuật máy cắt thịt Shunling SL300ES-12
- Kích thước: 600*430*460mm
- Kích thước lưỡi cắt: 300mm
- Độ dày lưỡi cắt: 0-15mm
- Công suất: 420W 220V~240V/50Hz