Máy dán màng seal tự động LGYF-1500A-I
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật
- Model: LGYF-1500A-I
- Điện áp (V/Hz): Điện áp 220/50 110/60
- Sức mạnh niêm phong: 1500 W
- Đường kính niêm phong: Φ20-φ50 mm
- Chiều cao chai: 40 - 200 mm
- Tốc độ niêm phong: 3 - 10 m/phút
- Tải trọng băng tải: ≤ 20 kg
- Kích thước bên ngoài (D x R x C): 1150 x 480 x 400 mm