Máy dán nhãn 2 mặt chính xác nhất HLST2000M
- Xuất xứ: Trung Quốc
3. Độ tin cậy cao với các mô đun được thiết kế và chế tạo đúng tiêu chuẩn.
| Mã máy: | HLST2000M |
| Chức năng: | Dán nhãn chai vuông 2 mặt • dán nhãn bao quanh (tùy chọn kèm theo) |
| Hình dạng chai: | Chai vuông; chai dẹp. Mặt phẳng, vòm hay mặt cong. Chai hình trụ tròn. |
| Kích thước sản phẩm: | Dán nhãn hai mặt: 25 – 110 x 25 – 80 x 50 – 320 mm (L x W x H) / Dán nhãn chai tròn: 25 – 80 x 50 – 250 mm (D x H) |
| Kích thước nhãn: | Dán nhãn hai mặt: 15 – 240 x 30 – 200 mm (W x L) / Dán nhãn chai tròn: 15 – 240 x 30 – 315 mm (W x L) |
| Dung tích: | Lên đến 200 sản phẩm / phút |
| Nguồn cấp: | 220VAC 50Hz (tùy chọn kèm theo) |
| Cung cấp khí nén: | 6 bar |
| Máy in: | Các loại máy in chuyển nhiệt in phun (tùy chọn kèm theo) |
| Các thành phần: | Bảng điều khiển với màn hình HMI cảm ứng 12 inch, băng chuyền, đường dẫn bên cho sản phẩm, băng tải trên, băng tải vo. |