Máy đóng gói bột nhiều line (túi dán lưng) VNC840BF
- Xuất xứ: Trung Quốc
Loại máy |
VNC280BF |
VNC560BF |
VNC840BF |
Số line |
4-6 line |
8-12 line |
8-12 line |
Phương pháp đo lường |
Trục vít đo thể tích |
Tốc độ đóng gói |
Tối đa 30 chu kỳ/phút |
Kích thước túi |
Dài: 50-160 mm; Rộng: 17-30 mm |
Dài: 50-160 mm; Rộng: 17-60 mm |
Chiều rộng & độ dày của bào bì đóng gói |
Tối đa 280 mm, 0.07-0.10 mm |
Tối đa 560 mm, 0.07-0.10 mm |
Tối đa 840 mm, 0.07-0.10 mm |
Hình thức đóng gói |
Túi dán lưng (stick) |
Phương thức cắt |
Cắt thẳng; Cắt răng cưa; Cắt đặc biệt |
Công suất khí áp |
0.8 Mpa 0.8m3/phút; 3.5 Kw |
0.8 Mpa 0.8m3/phút; 5.5 Kw |
0.8 Mpa 0.8m3/phút; 6.5 Kw |
Kích thước và trọng lượng máy |
1385 x 918 x 2005 mm; 350 kg |
1685 x 1300 x 2005 mm; 550 kg |
1885 x 1500 x 2005 mm; 750 kg |