Máy đóng gói chân không da một buồng HVC-760FS
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Khuôn có thể thay đổi.
- Thích hợp đựng thực phẩm khô và ướt, phạm vi sử dụng rộng rãi.
- Vỏ bằng thép không gỉ 304.
- Áp dụng bộ điều khiển PLC. Dễ vận hành, đơn giản và trực quan.
Thông số kỹ thuật
- Model: HVC-760FS
- Điện áp (V/Hz): AC 380/50 220/50
- Công suất động cơ: 2200W
- Sức mạnh niêm phong:6000W
- Áp suất chân không tối đa: 1KPa
- Chiều rộng màng: 760 mm
- Kích thước buồng (L x W x H): 710 x 510 x 60 mm