Máy đóng gói chân không dạng khay tuyến tính HVT-350AZ
- Xuất xứ: Trung Quốc
Đặc trưng
- Khuôn có thể được kéo trực tiếp ra ngoài để tháo gỡ và bảo trì dễ dàng.
- Băng tải: Dễ dàng vệ sinh
- 4-5 gói MAP mỗi phút với bơm chân không 360m3/h
- Thuận tiện hơn trong việc áp dụng dây chuyền đóng gói.
- Phương pháp thay thế gas có thể tiết kiệm lượng gas tiêu thụ và giữ thực phẩm tươi lâu hơn.
Ứng dụng
Vật liệu khay & vật liệu màng phù hợp
- Chất liệu khay: PP, PE, PET
Thông số kỹ thuật
- Model: HVT-350AZ
- Điện áp: 380V/50Hz 3P
- Công suất: 9W (trừ máy bơm chân không)
- Áp suất làm việc (MPa): 0,6-0,8 (Nguồn không khí sạch, khô, liên tục)
- Tỷ lệ thay thế khí: Trên 99,5%
- Kích thước khay (mm) (D x R x C):
+ Tối đa 280 x 170 (4 khay/chu kỳ)
+ Tối thiểu 180 x 100 (6 khay/chu kỳ)
- Chiều cao khay tối đa của máy tiêu chuẩn: 80 mm
- Chiều rộng màng tối đa: 350 mm
- Đường kính ngoài của cuộn phim tối đa: 300 mm
- Đường kính lõi bên trong của cuộn phim: 76 mm
- Chiều cao băng tải nạp và xuất từ sàn: 850 mm
- Công suất (chu kỳ/phút): 4-5 (Đóng gói MAP, có bơm chân không 360m3/h)
- Kích thước bên ngoài (D x R x C): 3280 x 910 x 1620 mm