Máy đóng gói chất lỏng nhiều line (bơm nhu động) VNC480YL
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật cơ bản
Model |
VNC480YL |
Phương pháp đo lường |
15-40 chu kỳ/phút |
Tốc dộ đóng gói |
Dài: 120-420 mm; Rộng: 35-60 mm |
Độ rộng bao bì đóng gói |
Tối đa 480 mm |
Độ dày bao bì đóng gói |
0.08-0.1 mm |
Hình thức đóng gói |
Dán 4 cạnh |
Nguồn điện |
220V/380V 50Hz,/4.5Kw |
Nguồn khí |
0.8 MPA 0.8m3/min |
Kích thước và trọng lượng |
1555 x 1686 x 2400 mm,750 kg |