Máy đóng gói chất lỏng nhiều line (bơm nhu động) VNC720YL
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật cơ bản
Model |
VNC720YL |
Số line |
4-8 line |
Phương pháp đo lường |
15-40 chu kỳ/phút |
Tốc dộ đóng gói |
Dài: 120-250 mm; Rộng: 35-60 mm |
Độ rộng bao bì đóng gói |
Tối đa 720 mm |
Độ dày bao bì đóng gói |
0.08-0.1 mm |
Hình thức đóng gói |
Dán 4 cạnh |
Nguồn điện |
220V/380V 50Hz,/6.5Kw |
Nguồn khí |
0.8 MPA 0.8m3/phút |
Kích thước và trọng lượng |
1655 x 1786 x 3200 mm, 850 kg |