Máy đóng gói hạt nhiều line (túi dán lưng) VNC560BK
- Xuất xứ: Trung Quốc
Thông số kỹ thuật cơ bản
Loại máy |
VNC280BK |
VNC560BK |
VNC840BK |
Số line |
4-6 line |
8-12 line |
8-12 line |
Phương pháp đo lường |
Cốc đo thể tích |
Tốc đọ đóng gói |
Tối đa 35 chu kỳ/phút |
Kích thước túi |
Dài:50-160 mm; Rộng:17-30 mm |
Chiều rộng & độ dày của bao bì đóng gói |
Tối đa 280 mm, 0.07-0.10 mm |
Tối đa 560 mm, 0.07-0.10 mm |
Tối đa 840 mm, 0.07-0.10 mm |
Hình thức đóng gói |
Dán lưng |
Phương thức cắt |
Cắt thẳng; cắt răng cưa; cắt bo góc |
Nguồn khí |
0.8 Mpa 0.8m3/phút; 3.5 Kw |
0.8 Mpa 0.8m3/phút; 5.5 Kw |
0.8Mpa 0.8m3/phút; 6.5 Kw |
Kích thước và trọng lượng |
1385 x 918 x 3200 mm; 350 kg |
1685 x 1300 x 3500 mm; 550 kg |
1700 x 1600 x 3500 mm; 650 kg |