Máy đóng gói hút chân không Fimar CAM500TC
- Xuất xứ: Italy
Đặc điểm nổi bật
- Thân và bình chứa bên trong bằng thép không gỉ.
- Bồn bên trong bằng thép không gỉ có các góc bo tròn.
- Nắp mica
- Tự động mở nắp vào cuối chu kỳ.
- Bảng điều khiển LCD với 20 chương trình có thể lưu trữ.
- Khuynh hướng phun khí trơ.
- Bơm BUSH (sản xuất tại Đức).
- Bao gồm các chức năng “bước chân không” và “chân không bổ sung”.
- Thiết kế có bánh xe dễ dàng di chuyển.
Thông số kỹ thuật
Model |
CAM500TC |
Thương hiệu |
Fimar |
Xuất xứ |
Italy |
Công suất |
1,1 kW (1,5 mã lực) |
Nguồn cấp |
230V/1N/50-60Hz |
Thanh niêm phong |
500mm |
Bơm chân không |
20 m³/giờ |
Tối đa.chân không có thể đạt được |
98% |