MÁY ĐÓNG GÓI LỎNG/SỆT BỒN KHUẤY ĐỨNG SL-320PV-3S
- Xuất xứ: Trung Quốc
Model SL-320PV-3S
Kiểu định lượng Piston khí nén
Nguyên liệu đóng gói Lỏng/ Sệt (Gồm nước mắm tỏi ớt)
Phểu chứa 25L Inox 304
Trọng lượng đóng gói 5 - 50ml hoặc 10 - 100ml (Tùy chọn)
Độ chính xác +/-0.2ml - 1ml (Tuỳ sản phẩm)
Khổ rộng màng tối đa 320mm
Chiều rộng gói thành hình 50mm - 160mm (Đối với ép 3 cạnh)
Chiều dài gói thành hình 50mm - 180mm
Kiểu ép gói thành hình Ép 3 cạnh/ Ép lưng (Tùy chọn)
Dưỡng bao bì (Former) 140 hoặc 160mm (Tùy chọn)
Hàm ép đứng 5mm - 10mm (Tùy chọn: Kiểu sọc kẻ/ Phẳng/ Ca-rô)
Hàm ép ngang 5mm - 10mm (Tùy chọn: Kiểu sọc kẻ/ Phẳng/ Ca-rô)
Kiểu đường cắt Dao cắt răng cưa (Dao cắt phẳng tuỳ chọn thêm)
Tốc độ đóng gói 25 - 30 Gói/ Phút
Chất liệu màng Màng ghép nhiệt đa lớp phức hợp
Dưỡng bao bì 1 Cái (Theo khổ màng của bạn)
Điện nguồn 1 Pha, AC 220V, 50Hz
Điện năng tiêu thụ 650W
Áp lực khí nén 0.6Mpa/ 0.36m3/min (Khách tự trang bị nguồn khí)
KHÔNG BAO GỒM
Mắt đọc điểm
Động cơ xả màng
Máy in date
Kích thước máy (D)1080mm x (R)960mm x (C)1520mm