MÁY ĐÓNG GÓI LỎNG/SỆT TỰ ĐỘNG PRO-CUTE-200L-3S
- Xuất xứ: Trung Quốc
Model PRO-CUTE-200L-3S
Kiểu định lượng Piston định lượng
Nguyên liệu đóng gói Lỏng/ Sệt
Phễu chứa 1 Phễu Inox 304 dung tích 20L
Trọng lượng đóng gói 5ml - 100ml (Tuỳ tỷ trọng và thể tích sản phẩm)
Sai số định lượng +/-1 - 1.5g (Tuỳ sản phẩm)
Khổ rộng màng tối đa 200mm
Chiều rộng gói thành hình 30mm - 90mm
Chiều dài gói thành hình 50mm - 145mm
Kiểu ép gói thành hình Ép 3 Cạnh (Hoặc tùy chọn theo Model máy)
Hàm ép đứng 5mm - 10mm (Tùy chọn: Kiểu sọc kẻ/ Phẳng/ Ca-rô)
Hàm ép ngang 5mm - 10mm (Tùy chọn: Kiểu sọc kẻ/ Phẳng/ Ca-rô)
Kiểu đường cắt Dao cắt răng cưa (Dao cắt phẳng tuỳ chọn thêm)
Tốc độ đóng gói không tải Max. 50 Gói / Phút
Tốc độ đóng gói ổn định 20 - 40 Gói / Phút (Tuỳ sản phẩm)
Chất liệu màng đóng gói Màng ghép nhiệt đa lớp phức hợp
Dưỡng bao bì 1 Cái (Theo khổ màng của bạn)
Máy in date Không (Tùy chọn riêng)
Chức năng cắt dây gói Không (Tùy chọn riêng)
Cánh khuấy liệu Không (Tùy chọn riêng)
Vòi chống nhiễu Không (Tùy chọn riêng)
Bánh xe đẩy di chuyển Không (Tùy chọn riêng)
Điện nguồn 1 Pha, AC 220V, 50Hz
Điện năng tiêu thụ 650W