MÁY ĐÓNG GÓI TỰ ĐỘNG PISTON SW-280L-3S
- Xuất xứ: Trung Quốc
Model SW-280L-3S
Kiểu định lượng Piston định lượng
Nguyên liệu đóng gói Lỏng/ Sệt
Phễu chứa 1 Phễu Inox 304 dung tích 20L
Trọng lượng đóng gói 5ml - 100ml (Tuỳ tỷ trọng và thể tích sản phẩm)
Độ chính xác 1.g - 1.5g (Tuỳ sản phẩm)
Khổ rộng màng tối đa 280mm
Chiều rộng gói thành hình 30mm - 140mm
Chiều dài gói thành hình 50mm - 145mm
Kiểu ép gói thành hình Ép 3 Cạnh (Ép 4 biên tuỳ chọn thêm)
Hàm ép đứng 5mm - 10mm (Tùy chọn: Kiểu sọc kẻ/ Phẳng/ Ca-rô)
Hàm ép ngang 5mm - 10mm (Tùy chọn: Kiểu sọc kẻ/ Phẳng/ Ca-rô)
Kiểu đường cắt Dao cắt răng cưa (Dao cắt phẳng tuỳ chọn thêm)
Tốc độ đóng gói không tải Max. 100 Gói/ Phút
Tốc độ đóng gói ổn định 30 - 50 Gói / Phút (Tuỳ sản phẩm)
Chất liệu màng đóng gói Màng ghép nhiệt đa lớp phức hợp
Dưỡng bao bì 1 Cái (Theo khổ màng của bạn)
Điện nguồn 1 Pha, AC 220V, 50Hz
Điện năng tiêu thụ 1.5KW
Kích thước máy (D)1260mm x (R)930mm x (C)1700mm