MÁY REN NẮP NHÔM BÁN TỰ ĐỘNG HH-SGJ100-S
- Xuất xứ: Trung Quốc
Model HH-SGJ100-S
Chất liệu nắp Nắp kim loại
Số đầu ren nắp 01 Đầu
Đường kính chai khả dụng Ø60 - Ø100mm
Chiều cao chai khả dụng 50 - 320mm hoặc theo yêu cầu
Đường kính nắp khả dụng Ø22 - Ø50mm
Năng suất 15 - 20 Chai/phút (Tuỳ thao tác)
Điện áp 1P, AC 220V, 50Hz
Điện năng tiêu thụ 0.55KW
Vật liệu chế tạo máy Inox 201
Trọng lượng máy N.W130Kg / G.W180Kg
Kích thước máy (D)400 x (R)600 x (C)1450mm