Máy thái thịt Hobart SL300AUTO-B
- Xuất xứ: Mỹ
Tính năng nổi bật
- Thân nhôm anodized mịn.
- Thiết bị mài tích hợp - có thể tháo rời và dễ sử dụng.
- Hình dạng khay đặc biệt để đặt sản phẩm dễ dàng hơn.
- Tấm nhôm có rãnh trượt giúp giảm ma sát và dễ dàng vệ sinh.
- Hành trình vận chuyển tự động (35-58 lát mỗi phút).
- Hai động cơ, lưỡi dao và vận chuyển độc lập (để tránh tổng hợp điện trở).
- Sau khi cắt, bàn trượt tự động trở về vị trí ban đầu.
- Truyền động đai.
Thông số kỹ thuật
- Model: SL300AUTO-B
- Thương hiệu: Hobart
- Kích thước: 600(H) x 580(W) x 805(D)mm
- Công suất: 0.2kW
- Điện áp: 220V
- Kích thước lưỡi: 300mm
- Chiều cao cắt: đường kính 210 mm hoặc 210x240 mm.
- Độ dày cắt: 0 - 14mm