Máy thái thịt Hobart SL350AUTO-G
- Xuất xứ: Mỹ
Tính năng nổi bật
- Lưỡi dao 350mm.
- Phạm vi cắt 0 - 22 mm.
- Chuyển động vận chuyển 365 mm.
- Khả năng cắt ø260 mm hoặc 220 x 290 mm.
- Bảng điều khiển đơn giản và trực quan cho phép chọn tốc độ của lưỡi cắt và vận chuyển.
- Màn hình cũng cho phép lựa chọn đường chạy và số lát cần cắt.
- Thân nhôm anodised mịn dễ vệ sinh.
- Máy mài tích hợp để cắt chính xác, có thể tháo rời và dễ sử dụng.
- Hình dạng đặc biệt của tấm để thuận tiện cho việc định vị sản phẩm.
- Tấm nhôm có rãnh trượt giúp giảm ma sát và đơn giản hóa việc vệ sinh.
- Chuyển động vận chuyển tự động (27 - 88 lát mỗi phút).
- Chuyển từ sử dụng tự động sang sử dụng thủ công trong quá trình vận hành.
- Hai động cơ độc lập, lưỡi cắt và vận chuyển (để tránh tổng điện trở).
- Sau khi cắt, cỗ xe được tự động định vị ở vị trí bắt đầu.
- Ổ bánh răng.
Thông số kỹ thuật
- Model: SL350AUTO-G
- Thương hiệu: Hobart
- Kích thước: 680(H) x 680(W) x 840(D)mm
- Công suất: 0.2kW
- Điện áp: 230V/50Hz/1P
- Kích thước lưỡi: 350mm
- Khả năng cắt: đường kính 260 mm hoặc 220 x 20 mm.
- Độ dày cắt: 0 - 22mm