Máy thái thịt Hobart SL350AUTOGTB với lưỡi cắt Teflon
- Xuất xứ: Mỹ
Tính năng nổi bật
- Lưỡi Teflon 350 mm.
- Phạm vi cắt 0 - 22 mm.
- Hành trình vận chuyển 365 mm.
- Chiều cao cắt: đường kính 260 mm hoặc 220 x 290 mm.
- Bảng điều khiển đơn giản và trực quan cho phép bạn chọn tốc độ lưỡi cắt và vận chuyển.
- Màn hình hiển thị cho phép bạn cài đặt số lát cắt và tốc độ lưỡi cắt.
- Thân nhôm anodized mịn.
- Thiết bị mài tích hợp - có thể tháo rời và dễ sử dụng.
- Hình dạng khay đặc biệt để đặt sản phẩm dễ dàng hơn.
- Tấm nhôm có rãnh trượt giúp giảm ma sát và dễ dàng vệ sinh.
- Hành trình vận chuyển tự động (27-88 lát mỗi phút).
- Chuyển từ sử dụng tự động sang sử dụng thủ công trong quá trình vận hành.
- Hai động cơ, lưỡi dao và vận chuyển độc lập (để tránh tổng hợp điện trở).
- Sau khi cắt, bàn trượt tự động trở về vị trí ban đầu.
- Ổ bánh răng.
Thông số kỹ thuật
- Model: SL350AUTOGTB
- Thương hiệu: Hobart
- Kích thước: 680(H) x 680(W) x 840(D)mm
- Chất liệu dao: Teflon
- Công suất: 0.2kW
- Điện áp: 230V/50Hz/1P
- Kích thước lưỡi: 350mm
- Độ dày cắt: 0 - 22mm