Máy thái thịt Hobart SL350-GTB với lưỡi cắt Teflon
- Xuất xứ: Mỹ
Tính năng nổi bật
- Lưỡi Teflon 350 mm.
- Phạm vi cắt 0 - 19 mm.
- Hành trình vận chuyển 365 mm.
- Chiều cao cắt: đường kính 230 mm hoặc 200x250 mm.
- Thân nhôm anodized mịn dễ vệ sinh.
- Loại bỏ lưỡi dao để làm sạch an toàn và dễ dàng.
- Vòng bảo vệ vĩnh viễn xung quanh lưỡi dao.
- Thiết bị mài có thể tháo rời và dễ sử dụng.
- Hình dạng khay đặc biệt để đặt sản phẩm dễ dàng hơn.
- Ổ bánh răng.
Thông số kỹ thuật
- Model: SL350-GTB
- Thương hiệu: Hobart
- Kích thước: 670(H) x 600(W) x 590(D)mm
- Chất liệu dao: Teflon
- Công suất: 0.2kW
- Điện áp: 230V/50Hz/1P
- Kích thước lưỡi: 350mm
- Độ dày cắt: 0 - 19mm