Máy Thái Thịt Nantsune NAS-330CH
- Xuất xứ: Trung Quốc
Kích thước cơ khí: Chiều dài 1.100mm × Chiều rộng 1.060mm ×Chiều cao 1.480mm
Trọng lượng : 300kg
Nguồn điện: 3 pha 380V
Công suất thùng thịt: 0,75kw x 1
Lưỡi Maru: 0,4kw x1
Công xuất: 35~60 miếng/phút
Độ dày lát cắt:(0)~20mm
Kích thước sản phẩm vào: chiều dài 710mm xchiều rộng 330mm×chiều cao 185mm