MÁY VIỀN MÍ LON CHÂN KHÔNG THỔI KHÍ TRƠ XT-FGJ100D
- Xuất xứ: Trung Quốc
Model XT-FGJ100D
Năng suất 5 - 7 lon/ phút
Chiều cao lon 48 - 160mm
Đường kính lon 45 - 100mm
Lượng oxy còn lại <=3%
Áp lực chân không -0.02 ~ -0.085Mpa
Áp suất khí nén 0.6 ~ 0.8Mpa
Lượng khí tiêu hao 15L/Min
Điện nguồn AC220V, 50Hz
Điện năng tiêu thụ 1.3KW
Vật liệu chế tạo máy Inox 304
Trọng lượng máy 130Kg
Kích thước máy (D)1130 x (R)850 x (C)1540mm