MÁY VIỀN MÍ LON TỰ ĐỘNG HH-FGJ130E
- Xuất xứ: Trung Quốc
Model HH-FGJ130E
Chất liệu nắp Nắp kim loại
Số đầu viền mí lon 01
Chiều cao viền mí 25 - 70mm hoặc 70-200mm
(Hoặc theo yêu cầu)
Đường kính lon Ø35 - 130mm
Năng suất 30 - 35 Lon/ Phút
Điện áp 1P, AC 220V, 50Hz
Điện năng tiêu thụ 1.3KW
Nguồn khí 0.6-0.8Mpa (bạn tự trang bị nguồn khí)
Lượng khí tiêu thụ 0.1m3/phút (bạn tự trang bị nguồn khí)
Vật liệu chế tạo máy Inox 304
Trọng lượng máy 550Kg
Kích thước máy (D)3000 x (R)900 x (C)1800mm