Lò nướng bánh Bresso HBDO-4003
- Xuất xứ: Trung Quốc
| HBDO-4003 | |
| Khay (600*400mm) | |
| Số lượng khay |
4(khay)*3(ltầng) tổng:12 tầng |
| Kích thước sản phẩm | 1650*1222*1800mm |
Kích thước buồng nướng |
1230*870*230mm |
| Công suất mỗi tầng | 7.5kw |
| Tổng công suất | 22.5kw |
| Điện áp | 380V or tùy chỉnh |
| Nhiệt độ | Indoor~300℃ |