Lò nướng bánh Bresso HBDO-4004
- Xuất xứ: Trung Quốc
THÔNG TIN SẢN PHẨM
| HBDO-4004 | |
| Khay (600*400mm) | |
| Số lượng khay |
4(khay)*4(ltầng) tổng:16 tầng |
| Kích thước sản phẩm | 1653*1222*2105mm |
Kích thước buồng nướng |
1230*870*230mm |
| Công suất mỗi tầng | 7.5kw |
| Tổng công suất | 30kw |
| Điện áp | 380V or tùy chỉnh |
| Nhiệt độ | Indoor~300℃ |