LÒ NƯỚNG CÔNG NGHIỆP BERJAYA BJY-3B12PF-E
- Xuất xứ: MALAYSIA
LÒ NƯỚNG THÙNG CÔNG NGHIỆP BERJAYA BJY-3B12PF-E
- Hãng sản xuất: BERJAYA (Malaysia)
- Model: BJY 3B 12PF E
- Kích thước: 1615x1275x1730 mm
- Năng lượng: 380~415V/1 Ph
- Công suất: 34200 W
- Lò nướng điện 3 tầng, 12 khay
- Model : BJY-3B12P-E
- Nhãn hiệu : BERJAYA (Malaysia)
- Điện áp : 380V/ 3P/ 50-60Hz